ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

ถามเรื่องเคดิตบูโร 1 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #30331

• doremongta
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ doremongta
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 2
ผมไม่ได้จ่ายมาแล้ว4-5 เดือน
ทั้งหมดมี5บัตรครับ
ผมอยากถามว่าเราจะมีบันชีดำกับเคดิตบูโรหรือยังครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ถามเรื่องเคดิตบูโร 1 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #30360

• chaowalert
  • รูปประจำตัวของ chaowalert
  • พันโท
  • จำนวนโพสต์: 1105
  • Thank you received: 1253
doremongta เขียน:
ผมไม่ได้จ่ายมาแล้ว4-5 เดือน
ทั้งหมดมี5บัตรครับ
ผมอยากถามว่าเราจะมีบันชีดำกับเคดิตบูโรหรือยังครับ

คุณครับบูโรมันมีดำด้วยหรือไง ไม่มีหลอกครับมีแต่สถานะว่าอยู่ในระดับเลขที่เท่าไร
แต่ละคนก็แตกต่างกันออกไป
ส่วนคุณติดตั้งแต่เดือนแรกที่คุณไม่จ่ายแล้วหรือที่คุณเข้าใจ มันดำตั้งแต่เดือนแรกแล้ว
แล้วอีกอย่างทุกคนที่มีบัตรเครดิตและเงินกู้ต่างๆมีชื่ออยู่ในบูโรทุกคน(ยกเว้นหนี้นอกระบบ)ไม่มีชื่อ
แล้วจะไปสนใจทำไมละคุณบูโรนะ
สรุปมีปัญหาเรื่องเงินไม่สามารถชำระหนี้ได้ว่างัน
ไปอ่านในกระทู้ปักมุดจะได้มีทางแก้หนี้บัตร
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: bad_au

ตอบกลับ: ถามเรื่องเคดิตบูโร 1 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #30370

• doremongta
  • รูปประจำตัวของ doremongta
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 2
ขอบคุณมากๆๆเลยครับ
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.361 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

สมาชิก Online

เรามีคน Online

เรามี 737 บุคคลทั่วไป และ 1 สมาชิก ออนไลน์

PR

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :