ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
อยากเช็คเครดิตบูโร ผ่านอินเตอร์เน็ตได้ไหมค่ะ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: อยากเช็คเครดิตบูโร ผ่านอินเตอร์เน็ตได้ไหมค่ะ
อยากเช็คเครดิตบูโร ผ่านอินเตอร์เน็ตได้ไหมค่ะ 5 Years, 1 Month ago Karma: 0  
เรียน ผู้รู้ทุกท่านค่ะ

ดิฉันกับสามีเป็นหนี้หลายที่ค่ะ แล้วหยุดชำระหนี้ไปแล้วน่าจะสองปีกว่าๆค่ะ แล้วขณะนี้ก็ทำงานอยู่ต่างประเทศ ค่ะ ใจดิฉันอยากจะเริ่มใช้หนี้บ้างแล้วค่ะ เคยเข้ามาถามที่นี้ครั้งหนึ่งแล้วค่ะ ว่าควรจะเริ่มต้นอย่างไร
แต่ยังไม่มีโอกาสได้กลับเมืองไทยเลย ไม่ทราบว่าสามารถเช็คเครดิตบูโรผ่านอินเตอร์เน็ตได้ไหมค่ะ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply