ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: หนี้บัตร กรุงศรีโฮมโปร ค่ะ
perm ()
User Offline Click here to see the profile of this user
หนี้บัตร กรุงศรีโฮมโปร ค่ะ 5 Years, 3 Months ago Karma: 0  
เราทำประนอมหนี้ไปแล้วส่งไม่ไหว
ยอดประมาณ 120xxx กว่า ๆ
ส่งไปได้ 3 เดือน เดือน ละ 2800.-
ตอนนี้ส่งไม่ไหวค่ะ หยุดจ่ายเดือน มีค
มีเจ้าหน้าที่ทางสำนักงานกฎหมาย โทรมาว่าให้เราจ่ายเข้าไปบ้าง
แต่เราขอส่วนลดเพื่อทำการปิดบัญชี
เจ้าหน้าที่บอกว่า ต้องส่งให้ได้ 6 เดือนก่อน ถึงจะมีส่วนลดให้ 40%
อยากเก็บเงินไว้ทำ h/c ที่เดียวเลยค่ะ

อยากถามว่า ถ้าส่งเข้าไป 6 เดือนแล้วจะได้ส่วนลดจริง หรือเปล่า
จริง ๆ อยากได้ส่วนลด สัก 45-50% พอจะจ่ายให้ไหวทีเดียว
หรือต้องรอให้หนี้เน่าสุด ๆ ก่อนค่ะ ถึงจะได้ส่วนลด

ตอนนี้ก็เริ่มเก็บเงินทำ h/c ค่ะ เพราะมีหนี้หลายบัตร

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:หนี้บัตร กรุงศรีโฮมโปร ค่ะ 5 Years, 3 Months ago Karma: 10  
ก็แล้วแต่สถาบันนะ แต่ปกติกรุงศรีนี่เกินหกเดือนได้เกินห้าสิบเยอะนะ แต่ยังไงก็ได้ h/c แน่ ๆ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply