ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: กู้สารพัดนึกเอารถยนต์ค้ำ
กู้สารพัดนึกเอารถยนต์ค้ำ 4 Years, 11 Months ago Karma: 0  
ผมทำธุรกิจส่วนตัวครับ มีภาระบัตรเครดิต 2 ล้านเศษ ตอนนี้หยุดจ่ายแล้ว ได้อ่านข้อมูลของเพื่อน ๆ แต่ไม่มี case ที่ใกล้เคียงกับผมเลย อยากขอคำปรึกษากรณีธนชาติ คือผมเช่าซื้อรถยนต์กับธนชาติสัญญา 60 เดือน เหลืออีก 5 เดือนยอดเงิน 100,000.- ก็หมดแล้วครับ แต่ค้างส่งย่างเดือนที่ 3 โดนยื่นคำขาดให้ชำระภายใน 20 พ.ค. นี้ก่อน 1 งวด

ผมมีเงินกู้สารพัดนึกธนชาติผ่อน 36 เดือน ๆ ละ 10,400.- แบบเอาทะเบียนรถค้ำประกันไว้ขาดส่ง 2 เดือนแล้ว ยอดเงินต้นคงเหลือ 239,000.- กะจะกัดฟันส่งรถให้หมดก่อนแล้วหยุดสารพัดนึกไว้ก่อน จะเป็นสาเหตุให้มีการยึดรถไหมครับ เนื่องจากเป็นของธนชาติเหมือนกัน คือเสียดายมากส่งเกือบหมดแล้ว

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply