ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ใครเป็นหนี้ พรอมิส บ้างค่ะ
ใครเป็นหนี้ พรอมิส บ้างค่ะ 4 Years, 10 Months ago Karma: 0  
น้องใหม่ค่ะเพิ่งรู้จักเว็ปนี้ได้สักอาทิตย์ก้อเลยตัดสินใจจะหยุดจ่ายค่ะ
ตอนนี้เป็นหนี้ พรอมิส 30000
อิออน 25000
อีซี่ 37000 ไอ อิออนกะอีซี่เนี่ยเตรียมทำใจสู้แล้วมีพี่ ๆท่านใดเป็นหนี้สินเชื่อ พรอมิส บ้าง
ทวงหนี้โหดมั๊ย ขอกำลังใจด้วยนะคะ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
AA9 ()
User Offline Click here to see the profile of this user
Re:ใครเป็นหนี้ พรอมิส บ้างค่ะ 4 Years, 10 Months ago Karma: 0  
ไม่ได้เป็นหนี้ พรอมิส แต่เป็นของอีอ้อน พวก นอน-แบงค์ปากจะสุนัขคล้ายๆกันหมด ไม่ต้องกังวลใจไป ไม่มีใครทำไรคุณได้ ตอนนี้เก็บเงินปิดบัตรที่ละตัว อย่าวอกแวก อย่าปรับโครงสร้างหนี้ อย่าจ่ายหยอด อย่าเซ็นต์เอกสารใดๆ อย่าFax เอกสารใดไปเช่นกัน อย่าหนีหนี้ (โทรมาก็รับสาย) พูดดี ก้อดีกลับ พูดไม่ดี ก็ด่าแมร่งเลยยย ที่สำคัญ อย่าจิตตก

เวลาที่มันส่งคนมาหา/ข่มขู่ ที่หน้าบ้าน/หน้าที่ทำงาน ข่มใจไว้อย่าได้กระโดดถีบมันก่อนเด็ดขาด นอกจากมันบุกรุกเข้ามาจริงๆให้ตื้บมันได้เลย (5555 5 )

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:ใครเป็นหนี้ พรอมิส บ้างค่ะ 4 Years, 9 Months ago Karma: 0  
ขอบคุณค่ะที่ช่วยตอกย้ำความมั่นใจตอนนี้มีกำลังใจเพิ่มขึ้นเยอะ
จะได้เริ่มปฏิบัติการ "ล้างหนี้"อย่างจิงจังซะทีแต่คงจะเก็บได้เดือนละไม่มาก
เพราะตอนนี้เพิ่งลาคลอดกลับมาเอง(ค่านมๆๆ)ยังงัยก้อจะสู้ๆค่ะ

Re:ใครเป็นหนี้ พรอมิส บ้างค่ะ 4 Years, 9 Months ago Karma: 10  
เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้กันต่อไป เจียดเงินมาเก็บไว้บ้าง เผื่อได้ส่วนลดปิดบัญชีในอีกสี่ห้าเดือนข้างหน้า

พอดี พรอมิสคงเป็นสินเชื่อใหม่ที่เพิ่งมีมาไม่นาน พวกเพื่อนๆ เลยไม่ค่อยมีกัน แต่ก็คงไม่แตกต่างกันเท่าไหร่กับการทวงหนี้ ก็คงคล้าย ๆ กัน

อดทนไว้นะจ๊ะ เพื่อเบบี้ที่รักของเราเนอะ

Re:ใครเป็นหนี้ พรอมิส บ้างค่ะ 4 Years, 9 Months ago Karma: 10  
เข้ามาให้กำลังใจค่ะ
อ่านกระทู้เยอะๆ นะคะ

สู้สู้..

Go to top Post Reply