ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
ใครทำอาชีพเสริมอะไร มาแนะนำกันหน่อยครับ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ใครทำอาชีพเสริมอะไร มาแนะนำกันหน่อยครับ
blaze ()
User Offline Click here to see the profile of this user
ใครทำอาชีพเสริมอะไร มาแนะนำกันหน่อยครับ 4 Years, 9 Months ago Karma: 0  
ท่านใดมีอาชีพเสริมทำอะไรเพิ่มรายได้ มาแชร์ประสบการณ์กันไว้เผื่อเป็นแนวทางสำหรับท่านอื่นกันครับ

สำหรับผมเิ่ริ่มหารายได้โดยการขายของตามตลาดนัดครับ ตอนนี้เริ่มขายแ่ว่นตา และน้ำหอม วันหนึ่งๆก็พอได้ค่ากับข้าวอยู่ อยากหาสินค้าตัวอื่นมาลงเพิ่มเหมือนกัน ใครมีสินค้าอะไรที่น่าสนใจ ขายราคาส่ง ก็แนะนำกันได้นะครับ

เป็นหนี้ต้องใช้ครับ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:ใครทำอาชีพเสริมอะไร มาแนะนำกันหน่อยครับ 4 Years, 9 Months ago Karma: 4  
ขายเสื้อผ้ามือสองเหมือนกันค่ะ เป็นรายได้เสริมได้ดีที่เดียวค่ะ
เงินลงทุนไม่ต้อง จ่ายแต่ค่าเช่าที ไม่ต้องหาเงินมาหมุนเพื่อซื้อของใหม่
มีอะไรก็เก็บขายหมดค่ะ เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า นาฬิกา หมดหนี้เมื่อไหร่
อยากได้ค่อยเก็บเงินซื้อเอาใหม่ค่ะ ตอนนี้เอาชีวิตให้รอดก่อน ขายที่เมืองทอง
ก็ขายดีนะค่ะ วันนั้น Strain ไปขายเห็นมีพี่ผู้ชายเดินรับซื้อขวดน้ำหอมเก่า ๆ ด้วยนะค่ะ

สู้ ๆ กันค่ะ เป็นหนี้ต้องใช้ค่ะ อาจช้าหน่อยแต่ก็ต้องใช้ให้หมดค่ะ......

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:ใครทำอาชีพเสริมอะไร มาแนะนำกันหน่อยครับ 4 Years, 9 Months ago Karma: 0  
ถักตุ๊กตาขายอ่ะค่ะ กำไรก็ได้พอได้ค่าข้าวค่ารถแต่ละเดือนค่ะ แอบมีเก็บไว้ใช้หนี้ด้วยค่ะ
หนี้หมดเมื่อไหร่ก็มีเก็บค่ะ สู้ต่อไปค่ะ

blaze ()
User Offline Click here to see the profile of this user
Re:ใครทำอาชีพเสริมอะไร มาแนะนำกันหน่อยครับ 4 Years, 9 Months ago Karma: 0  
ของคุณ strain เป็นสินค้ามือสองของตัวเองใช่ไหมครับ หรือมีที่รับจากที่ื่อื่นมาด้วย

Re:ใครทำอาชีพเสริมอะไร มาแนะนำกันหน่อยครับ 4 Years, 9 Months ago Karma: 4  
เป็นของตัวเองนะค่ะ รวมของแฟนด้วย แน่นตู้ไปหมด
เลยเก็บไปขายซะเลยนะค่ะ ตอนแรกก็ขายทางเน็ต
พอดีจองทีได้ก็เลยลองไปขาย ขายดีเหมือนกันค่ะ
ตอนนี้ก็กำลังรวบรวมอยู่เพื่อจะไปขายได้อีกสักรอบสองรอบนะค่ะ

Re:ใครทำอาชีพเสริมอะไร มาแนะนำกันหน่อยครับ 4 Years, 9 Months ago Karma: 1  
เราเป็นหนี้ แต่ไม่มีอาชีพเสริม
จะเอาเพื่อนๆ เป็นตัวอย่างนะคะ

Go to top Post Reply