ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ขออบยพมาพึ่งใบบุญด้วยคนนะครับ
ขออบยพมาพึ่งใบบุญด้วยคนนะครับ 4 Years, 9 Months ago Karma: 0  
เป็นหนี้มานาน หยุดจ่ายมาประมาณ 1 ปีแล้วครับ H/C ไปแล้ว 2 ตัว มี กรุงศรี บัตรเครดิต 52000 เหลือ 30000 ซิตี้แบงค์โลน 73000 เหลือ 35000 ตอนนี้กำลังต่อรองกับ กรุงศรีดรีมโลนอีกตัวหนึ่ง 73000 ให้มา32000 ว่าจะขอซัก 30000 ถ้วนๆ ต้องขอขอบพระคุณอาจารย์ทุกๆท่านในนี้ ที่ให้ทางสว่าง ก่อนหน้านี้มืดตืบ เลย พอได้เข้ามาศึกษาแล้ว แจ้ง...เลยครับ ขอบคุณครับ และจะแนะนำคนอื่นๆ ทีมีปัญหาเหมือนกันให้เข้ามาศึกษาความรู้ด้วย เห็นบางคนน่าสงสารมากแนะนำแล้ว แต่ก็ไม่กล้า เพียงเพราะว่าไม่ทราบข้อมูล และแนวทางปฎิบัติ

ตอนนี้ที่เหลือก็มี
กรุงศรีสมายแคช 160000
scb บัตรเครดิต 160000
กสิกร.บัตรเครดิต 110000
KTC บัตรเครดิต 52000
กรุงศรีดรีมโลน 73000

และกำลังต่อรองไปเรื่อยๆ เรียนให้ทราบว่าผมทำธุรกิจส่วนตัวอยู่ครับ ชื่อในทรัพย์สินที่เป็นอสังหา และ สังหาริมทรัพย์นั้นไม่มี (ยกเว้นเครื่องมือที่ใช้ทำมาหากินเท่านั้น) เป็นของแฟนหมดครับ(ชื่อในสัญญาเงินกู้ซื้อบ้านเป็นชื่อร่วมแต่ไม่ได้หักอะไรเหมือนกับว่า ห้อยเอาไว้เผื่อว่าวงเงินของแฟนกู้ได้ไม่้พอน่ะครับ)แต่งงานแล้วแต่ไม่ได้จดทะเบียน และเป็นคนเชียงใหม่ครับ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply